SCFS5000
Semtech CorporationSemtech Corporation
Semtech Corporation
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: SCFS5000
Wopanga / Chinthu: Semtech
Mafotokozedwe Akatundu DIODE GEN PURP 5KV 500MA AXIAL
Datasheets:
Mkhalidwe wa RoHs Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Zolemba 616 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 616 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
25 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a SCFS5000
Gawo la Nambala SCFS5000 Wopanga Semtech Corporation
Kufotokozera DIODE GEN PURP 5KV 500MA AXIAL Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Chiwerengero Chipezeka 616 pcs Tsamba lazambiri
Voltage - Chimake Chosintha (Max) Standard Voltage - Yambani (Vf) (Max) @ Ngati 500mA
Mpweya - Kutha - Mndandanda -
Mkhalidwe wa RoHS Bulk Nthawi Yoyambiranso Kubwereza (trr) Fast Recovery = 200mA (Io)
Kutsutsana @ Ngati, F - Kusokoneza Axial
Kutentha Kwambiri - Mgwirizano 150ns Mtundu Wokwera Through Hole
Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited) Nambala Yachigawo Chopanga SCFS5000
Kulongosola kwowonjezereka Diode Standard 5000V (5kV) 500mA Through Hole Kusintha kwa Diode 1µA @ 5000V
Kufotokozera DIODE GEN PURP 5KV 500MA AXIAL Zotsatira - Zosintha Zomwe Mumapita @ Vr 5.75V @ 500mA
Panopa - Owerengera Ololedwa (Io) (pa Diode) 5000V (5kV) Nkhanza @ Vr, F -55°C ~ 150°C