SCFS2000
SemtechSemtech
Semtech
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: SCFS2000
Wopanga / Chinthu: Semtech
Mafotokozedwe Akatundu DIODE GEN PURP 2KV 1.5A AXIAL
Datasheets: SCFS2000.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Zolemba 949 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 949 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
10 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a SCFS2000
Gawo la Nambala SCFS2000 Wopanga Semtech
Kufotokozera DIODE GEN PURP 2KV 1.5A AXIAL Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Chiwerengero Chipezeka 949 pcs Tsamba lazambiri SCFS2000.pdf
Voltage - Yambani (Vf) (Max) @ Ngati 5.4V @ 3A Voltage - DC Zosintha (Vr) (Max) 2000V
Phukusi la Chipangizo Chothandizira - Kuthamanga Fast Recovery = 200mA (Io)
Mndandanda - Nthawi Yoyambiranso Kubwereza (trr) 150ns
Kupaka Bulk Phukusi / Mlanduwu Axial
Kutentha Kwambiri - Mgwirizano -55°C ~ 150°C Mtundu Wokwera Through Hole
Mtundu wa Diode Standard Kufotokozedwa Kwambiri Diode Standard 2000V 1.5A Through Hole
Zotsatira - Zosintha Zomwe Mumapita @ Vr 5µA @ 2000V Panopa - Wowonjezera Wosinthidwa (Io) 1.5A