MMF204BRC412R
YageoYageo
Yageo
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: MMF204BRC412R
Wopanga / Chinthu: Yageo
Mafotokozedwe Akatundu RES SMD 0.1% 0.4W MELF
Datasheets: MMF204BRC412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 314914 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 314914 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
6000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a MMF204BRC412R
Gawo la Nambala MMF204BRC412R Wopanga Yageo
Kufotokozera RES SMD 0.1% 0.4W MELF Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 314914 pcs Tsamba lazambiri MMF204BRC412R.pdf
Kupirira ±0.1% Kutentha Kwambiri ±15ppm/°C
Phukusi la Chipangizo Chothandizira MELF Kukula / Mzere 0.055" Dia x 0.138" L (1.40mm x 3.50mm)
Mndandanda MMF Kutsutsana 412 Ohms
Mphamvu (Watts) 0.4W Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu MELF, 0204 Kutentha Kwambiri -55°C ~ 155°C
Msinkhu - Wokhala (Max) - Mawonekedwe -
Malire Olephera - Kufotokozedwa Kwambiri 412 Ohms ±0.1% 0.4W Chip Resistor MELF, 0204 Metal Film