RNF14FTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RNF14FTC412R Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: RNF14FTC412R
Wopanga / Chinthu: Stackpole Electronics, Inc.
Mafotokozedwe Akatundu RES 412 OHM 1/4W 1% AXIAL
Datasheets: 1.RNF14FTC412R.pdf2.RNF14FTC412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 6921961 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6921961 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
5000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a RNF14FTC412R
Gawo la Nambala RNF14FTC412R Wopanga Stackpole Electronics, Inc.
Kufotokozera RES 412 OHM 1/4W 1% AXIAL Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 6921961 pcs Tsamba lazambiri 1.RNF14FTC412R.pdf2.RNF14FTC412R.pdf
Kupirira ±1% Kutentha Kwambiri ±50ppm/°C
Phukusi la Chipangizo Chothandizira Axial Kukula / Mzere 0.093" Dia x 0.250" L (2.35mm x 6.35mm)
Mndandanda RNF Kutsutsana 412 Ohms
Mphamvu (Watts) 0.25W, 1/4W Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu Axial Maina Ena RN 1/4 T2 412 1% R