RNF12DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: RNF12DTC412R
Wopanga / Chinthu: Stackpole Electronics, Inc.
Mafotokozedwe Akatundu RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL
Datasheets: 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 1475333 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1475333 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
2500 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a RNF12DTC412R
Gawo la Nambala RNF12DTC412R Wopanga Stackpole Electronics, Inc.
Kufotokozera RES 412 OHM 1/2W .5% AXIAL Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 1475333 pcs Tsamba lazambiri 1.RNF12DTC412R.pdf2.RNF12DTC412R.pdf
Kupirira ±0.5% Kutentha Kwambiri ±50ppm/°C
Phukusi la Chipangizo Chothandizira Axial Kukula / Mzere 0.108" Dia x 0.344" L (2.75mm x 8.75mm)
Mndandanda RNF Kutsutsana 412 Ohms
Mphamvu (Watts) 0.5W, 1/2W Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu Axial Maina Ena RNF 1/2 T2 412 0.5% R