RNCF2010DKE412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
Stackpole Electronics, Inc.
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: RNCF2010DKE412R
Wopanga / Chinthu: Stackpole Electronics, Inc.
Mafotokozedwe Akatundu RES 412 OHM 0.5% 1/3W 2010
Datasheets: 1.RNCF2010DKE412R.pdf2.RNCF2010DKE412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 988620 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 988620 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
1000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a RNCF2010DKE412R
Gawo la Nambala RNCF2010DKE412R Wopanga Stackpole Electronics, Inc.
Kufotokozera RES 412 OHM 0.5% 1/3W 2010 Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 988620 pcs Tsamba lazambiri 1.RNCF2010DKE412R.pdf2.RNCF2010DKE412R.pdf
Kupirira ±0.5% Kutentha Kwambiri ±25ppm/°C
Phukusi la Chipangizo Chothandizira 2010 Kukula / Mzere 0.193" L x 0.094" W (4.90mm x 2.40mm)
Mndandanda RNCF Kutsutsana 412 Ohms
Mphamvu (Watts) 0.333W, 1/3W Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu 2010 (5025 Metric) Kutentha Kwambiri -55°C ~ 155°C
Chiwerengero cha Kutulutsidwa 2 Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited)
Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Lead free / RoHS Compliant Msinkhu - Wokhala (Max) 0.026" (0.65mm)
Mawonekedwe Automotive AEC-Q200 Malire Olephera -
Kufotokozedwa Kwambiri 412 Ohms ±0.5% 0.333W, 1/3W Chip Resistor 2010 (5025 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film Kupanga Thin Film