RNCF0805BTC412R
Stackpole Electronics Inc.Stackpole Electronics Inc.
Stackpole Electronics Inc.
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: RNCF0805BTC412R
Wopanga / Chinthu: Stackpole Electronics, Inc.
Mafotokozedwe Akatundu RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805
Datasheets: RNCF0805BTC412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 1452561 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 1452561 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
5000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a RNCF0805BTC412R
Gawo la Nambala RNCF0805BTC412R Wopanga Stackpole Electronics Inc.
Kufotokozera RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 1452561 pcs Tsamba lazambiri RNCF0805BTC412R.pdf
Voltage Rating - AC - Voltage - Kugwira Ntchito 0.125W, 1/8W
Mpweya - Kutha 0805 Kukula (Max) ±50ppm/°C
Kukula / Mzere 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Mndandanda RNCF
Mkhalidwe wa RoHS Tape & Reel (TR) Kusokoneza 0805 (2012 Metric)
Kutentha Kwambiri -55°C ~ 155°C Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited)
Nambala Yachigawo Chopanga RNCF0805BTC412R Msinkhu - Wokhala (Max) 0.026" (0.65mm)
Mawonekedwe Automotive AEC-Q200 FIFO 2
Kulongosola kwowonjezereka 412 Ohm ±0.1% 0.125W, 1/8W Chip Resistor 0805 (2012 Metric) Automotive AEC-Q200 Thin Film ESR (Zofanana Zovuta Kutsutsana) ±0.1%
Kufotokozera RES SMD 412 OHM 0.1% 1/8W 0805 Kuphimba, Mtundu wa Nyumba Thin Film