RMCF0603FG412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RMCF0603FG412R Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: RMCF0603FG412R
Wopanga / Chinthu: Stackpole Electronics, Inc.
Mafotokozedwe Akatundu RES 412 OHM 1% 1/10W 0603
Datasheets: 1.RMCF0603FG412R.pdf2.RMCF0603FG412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 50478571 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 50478571 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
10000 pcs
30000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a RMCF0603FG412R
Gawo la Nambala RMCF0603FG412R Wopanga Stackpole Electronics, Inc.
Kufotokozera RES 412 OHM 1% 1/10W 0603 Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 50478571 pcs Tsamba lazambiri 1.RMCF0603FG412R.pdf2.RMCF0603FG412R.pdf
Kupirira ±1% Kutentha Kwambiri ±100ppm/°C
Phukusi la Chipangizo Chothandizira 0603 Kukula / Mzere 0.061" L x 0.031" W (1.55mm x 0.80mm)
Mndandanda RMCF Kutsutsana 412 Ohms
Mphamvu (Watts) 0.1W, 1/10W Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu 0603 (1608 Metric) Maina Ena RMCF0603FG412RTR
Kutentha Kwambiri -55°C ~ 155°C Chiwerengero cha Kutulutsidwa 2
Msinkhu - Wokhala (Max) 0.022" (0.55mm) Mawonekedwe Automotive AEC-Q200
Malire Olephera - Kufotokozedwa Kwambiri 412 Ohms ±1% 0.1W, 1/10W Chip Resistor 0603 (1608 Metric) Automotive AEC-Q200 Thick Film