RGC1206DTC412R
Stackpole Electronics, Inc.Stackpole Electronics, Inc.
RGC1206DTC412R Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: RGC1206DTC412R
Wopanga / Chinthu: Stackpole Electronics, Inc.
Mafotokozedwe Akatundu RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206
Datasheets: 1.RGC1206DTC412R.pdf2.RGC1206DTC412R.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 2659947 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 2659947 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
5000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a RGC1206DTC412R
Gawo la Nambala RGC1206DTC412R Wopanga Stackpole Electronics, Inc.
Kufotokozera RES 412 OHM 0.5% 1/4W 1206 Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 2659947 pcs Tsamba lazambiri 1.RGC1206DTC412R.pdf2.RGC1206DTC412R.pdf
Kupirira ±0.5% Kutentha Kwambiri ±50ppm/°C
Phukusi la Chipangizo Chothandizira 1206 Kukula / Mzere 0.122" L x 0.061" W (3.10mm x 1.55mm)
Mndandanda RGC Kutsutsana 412 Ohms
Mphamvu (Watts) 0.25W, 1/4W Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu 1206 (3216 Metric) Maina Ena RGC 1/8 T2 412 0.5% R