SCDAS15FF
SemtechSemtech
Semtech
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: SCDAS15FF
Wopanga / Chinthu: Semtech
Mafotokozedwe Akatundu RECT ASSY DBLER 150V 21.25A SFST
Datasheets: SCDAS15FF.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Zolemba 152 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 152 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
10 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a SCDAS15FF
Gawo la Nambala SCDAS15FF Wopanga Semtech
Kufotokozera RECT ASSY DBLER 150V 21.25A SFST Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Chiwerengero Chipezeka 152 pcs Tsamba lazambiri SCDAS15FF.pdf
Voltage - Yambani (Vf) (Max) @ Ngati 970mV @ 30A Voltage - DC Zosintha (Vr) (Max) 150V
Phukusi la Chipangizo Chothandizira - Kuthamanga Fast Recovery = 200mA (Io)
Mndandanda - Nthawi Yoyambiranso Kubwereza (trr) 30ns
Kupaka Bulk Phukusi / Mlanduwu Module
Kutentha Kwambiri - Mgwirizano -55°C ~ 150°C Mtundu Wokwera Through Hole
Mtundu wa Diode - Kusintha kwa Diode -
Kufotokozedwa Kwambiri Diode Array 150V 21.25A Through Hole Module Zotsatira - Zosintha Zomwe Mumapita @ Vr 60µA @ 150V
Panopa - Owerengera Ololedwa (Io) (pa Diode) 21.25A
Kutumiza
★ Nthawi yobweretsa idzafunika masiku 2-4 kudziko lonse lapansi ndi DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
ZOKHUDZITSA-ZOPHUNZITSA ZOKHALA
Matanthauzo okhudzana
Zogwirizana
SCDA10FF
SCDA10FF
Opanga: Semtech
Kufotokozera: ASSY DBLER RECT 100V 2.25A SFST
Zilipo: 1391 pcs
Sakanizani: SCDA10FF.pdf
RFQ
SCDA1F
SCDA1F
Opanga: Semtech
Kufotokozera: ASSY DBLER RECT 100V 1.5A FAST
Zilipo: 1598 pcs
Sakanizani: SCDA1F.pdf
RFQ
SCDQ5542P
SCDQ5542P
Opanga: OSRAM Opto Semiconductors, Inc.
Kufotokozera: INTELLIGENT DISP 4CHAR 5X5 HER
Sakanizani: SCDQ5542P.pdf
SCDAR4
SCDAR4
Kufotokozera: ASSY DBLER 400V 22.5A STD REC
Zilipo: 490 pcs
Sakanizani: SCDAR4.pdf
SCDA4F
SCDA4F
Kufotokozera: ASSY DBLER RECT 400V 1.5A FAST
Sakanizani: SCDA4F.pdf
SCDA4
SCDA4
Sakanizani: SCDA4.pdf
SCDAS4F
SCDAS4F
Kufotokozera: RECT ASSY DBLER 400V 20A FAST
Zilipo: 135 pcs
Sakanizani: SCDAS4F.pdf
SCDQ5541Q
SCDQ5541Q
Kufotokozera: DISPLAY 4CHAR .134" 5X5 YLW QSIP
Sakanizani: SCDQ5541Q.pdf
SCDA6
SCDA6
Kufotokozera: ASSY DBLER 600V 2.5A STD REC
Sakanizani: SCDA6.pdf
SCDAS6
SCDAS6
Kufotokozera: REC ASSY DBLER 600V 21.25A STD
Zilipo: 140 pcs
Sakanizani: SCDAS6.pdf
Kufotokozera: DISPLAY 4CHAR .134" 5X5 YLW SIP
Sakanizani: SCDQ5541P.pdf
SCDAS2
SCDAS2
Kufotokozera: REC ASSY DBLER 200V 21.25A STD
Zilipo: 127 pcs
Sakanizani: SCDAS2.pdf
Makampani News
Rohm akuwonjezera 10 mosfets SiC magalimoto
ON yowonjezera ku MOSFETs ya SiC
APEC: TI amaganiza mochedwa kuti ap-chip chip ndi 15mW kuyima
Zothandizira Zoperekedwa: SIGLENT SVA1015X Spectrum Analyzer
Zida zopangira zidazi zimapitirira kuchepa 14% chaka chino ndikukula 27% chaka chamawa