STTH2002CG
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STTH2002CG Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: STTH2002CG
Wopanga / Chinthu: STMicroelectronics
Mafotokozedwe Akatundu DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK
Datasheets: STTH2002CG.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 57513 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 57513 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
1 pcs
10 pcs
100 pcs
500 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a STTH2002CG
Gawo la Nambala STTH2002CG Wopanga STMicroelectronics
Kufotokozera DIODE ARRAY GP 200V 15A D2PAK Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 57513 pcs Tsamba lazambiri STTH2002CG.pdf
Voltage - Yambani (Vf) (Max) @ Ngati 1.1V @ 10A Voltage - DC Zosintha (Vr) (Max) 200V
Phukusi la Chipangizo Chothandizira D2PAK Kuthamanga Fast Recovery = 200mA (Io)
Mndandanda - Nthawi Yoyambiranso Kubwereza (trr) 27ns
Kupaka Tube Phukusi / Mlanduwu TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Maina Ena 497-3546-5 Kutentha Kwambiri - Mgwirizano 175°C (Max)
Mtundu Wokwera Surface Mount Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited)
Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Lead free / RoHS Compliant Mtundu wa Diode Standard
Kusintha kwa Diode 1 Pair Common Cathode Kufotokozedwa Kwambiri Diode Array 1 Pair Common Cathode Standard 200V 15A Surface Mount TO-263-3, D²Pak (2 Leads + Tab), TO-263AB
Zotsatira - Zosintha Zomwe Mumapita @ Vr 10µA @ 200V Panopa - Owerengera Ololedwa (Io) (pa Diode) 15A