STS2DPF80
STMicroelectronicsSTMicroelectronics
STS2DPF80 Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: STS2DPF80
Wopanga / Chinthu: STMicroelectronics
Mafotokozedwe Akatundu MOSFET 2P-CH 80V 2A 8SOIC
Datasheets: STS2DPF80.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 45637 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 45637 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
1 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a STS2DPF80
Gawo la Nambala STS2DPF80 Wopanga STMicroelectronics
Kufotokozera MOSFET 2P-CH 80V 2A 8SOIC Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 45637 pcs Tsamba lazambiri STS2DPF80.pdf
Vgs (th) (Max) @ Id 4V @ 250µA Phukusi la Chipangizo Chothandizira 8-SO
Mndandanda STripFET™ Ndemanga Pa (Max) @ Id, Vgs 250 mOhm @ 1A, 10V
Mphamvu - Max 2.5W Kupaka Cut Tape (CT)
Phukusi / Mlanduwu 8-SOIC (0.154", 3.90mm Width) Maina Ena 497-8040-1
Kutentha Kwambiri 150°C (TJ) Mtundu Wokwera Surface Mount
Kuyika Capacitance (Ciss) (Max) @ Vds 739pF @ 25V Chipata Chachitsulo (Qg) (Max) @ Vgs 20nC @ 10V
Mtundu wa FET 2 P-Channel (Dual) FET Feature Logic Level Gate
Kusamba ku Source Voltage (Vdss) 80V Kufotokozedwa Kwambiri Mosfet Array 2 P-Channel (Dual) 80V 2A 2.5W Surface Mount 8-SO
Zamakono - Zotsamba Zopitirira (Id) @ 25 ° C 2A Chigawo Choyambira ST*2DPF