CDR31BP101BFURAJ
Electro-Films (EFI) / VishayElectro-Films (EFI) / Vishay
CDR31BP101BFURAJ Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: CDR31BP101BFURAJ
Wopanga / Chinthu: Electro-Films (EFI) / Vishay
Mafotokozedwe Akatundu CAP CER 100PF 100V BP 0805
Datasheets: CDR31BP101BFURAJ.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Kutsogolera / RoHS Kumvera
Zolemba 6830 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 6830 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a CDR31BP101BFURAJ
Gawo la Nambala CDR31BP101BFURAJ Wopanga Electro-Films (EFI) / Vishay
Kufotokozera CAP CER 100PF 100V BP 0805 Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Kutsogolera / RoHS Kumvera
Chiwerengero Chipezeka 6830 pcs Tsamba lazambiri CDR31BP101BFURAJ.pdf
Mpweya - Werengedwa 100V Kupirira ±1%
Kukula (Max) 0.051" (1.30mm) Kutentha Kwambiri BP
Kukula / Mzere 0.079" L x 0.049" W (2.00mm x 1.25mm) Mndandanda Military, MIL-PRF-55681, CDR31
Zotsatira - Kupaka Tape & Reel (TR)
Phukusi / Mlanduwu 0805 (2012 Metric) Kutentha Kwambiri -55°C ~ 125°C
Mtundu Wokwera Surface Mount, MLCC Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited)
Mtundu Wotsogolera - Kutengapo mbali -
Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Lead free / RoHS Compliant Msinkhu - Wokhala (Max) -
Mawonekedwe - Malire Olephera R (0.01%)
Kufotokozedwa Kwambiri 100pF ±1% 100V Ceramic Capacitor BP 0805 (2012 Metric) Mphamvu 100pF