3094-270JS
API DelevanAPI Delevan
API Delevan
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: 3094-270JS
Wopanga / Chinthu: API Delevan
Mafotokozedwe Akatundu FIXED IND 27NH 1A 50 MOHM SMD
Datasheets: 3094-270JS.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Zolemba 7197 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 7197 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
650 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a 3094-270JS
Gawo la Nambala 3094-270JS Wopanga API Delevan
Kufotokozera FIXED IND 27NH 1A 50 MOHM SMD Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Chiwerengero Chipezeka 7197 pcs Tsamba lazambiri 3094-270JS.pdf
Lembani - Kupirira ±5%
Phukusi la Chipangizo Chothandizira - Kukula / Mzere 0.163" L x 0.133" W (4.14mm x 3.38mm)
Kutsegula Unshielded Mndandanda 3094
Zotsatira - Q @ Freq 60 @ 100MHz
Kupaka Tape & Reel (TR) Phukusi / Mlanduwu 2-SMD
Maina Ena 3094-270JS TR 650 Kutentha Kwambiri -55°C ~ 125°C
Mtundu Wokwera Surface Mount Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited)
Kuchita Chizolowezi - Kuyesa 100MHz Kuchita zinthu 27nH
Msinkhu - Wokhala (Max) 0.140" (3.56mm) Mafupipafupi - Odzipangira okha 1.3GHz
Kufotokozedwa Kwambiri 27nH Unshielded Inductor 1A 50 mOhm Max 2-SMD Kutsutsana kwa DC (DCR) 50 mOhm Max
Kuwonetsera kwatsopano 1A Yamakono - Kukhutira -