103-270JS
API DelevanAPI Delevan
103-270JS Image
Chithunzi chingakhale choyimira. Onani ndondomeko zogwiritsira ntchito mankhwala.
Zowonongeka Zamalonda
Gawo la Nambala: 103-270JS
Wopanga / Chinthu: API Delevan
Mafotokozedwe Akatundu FIXED IND 27NH 925MA 114 MOHM
Datasheets: 103-270JS.pdf
Mkhalidwe wa RoHs Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Zolemba 16596 pcs stock
Chombo Chochokera Hong Kong
Njira Yoperekera DHL/Fedex/TNT/UPS/EMS
In Stock 16596 pcs
Kafukufuku (Mu Ndalama za US)
2000 pcs
Funsani pempho
  • Mtengo:
Chonde tipatseni mtengo wanu wogulitsidwa ngati zazikulu kuposa zomwe zikuwonetsedwa.
  • Gawo la Nambala
  • Dzina Lakampani
  • Dzina Lothandizira
  • Imelo
  • Uthenga
Mafotokozedwe a 103-270JS
Gawo la Nambala 103-270JS Wopanga API Delevan
Kufotokozera FIXED IND 27NH 925MA 114 MOHM Mkhalidwe Wopanda Ufulu / Mkhalidwe wa RoHS Ili ndi kutsogolera / RoHS yosagwirizana
Chiwerengero Chipezeka 16596 pcs Tsamba lazambiri 103-270JS.pdf
Lembani - Kupirira ±5%
Phukusi la Chipangizo Chothandizira - Kukula / Mzere 0.100" L x 0.100" W (2.54mm x 2.54mm)
Kutsegula Unshielded Mndandanda 103
Zotsatira - Q @ Freq 49 @ 50MHz
Kupaka Tape & Reel (TR) Phukusi / Mlanduwu Nonstandard, 2 Lead
Maina Ena 103-270JS TR 2000 Kutentha Kwambiri -55°C ~ 125°C
Mtundu Wokwera Surface Mount Mphuno Yopanda Chisokonezo (MSL) 1 (Unlimited)
Kuchita Chizolowezi - Kuyesa 50MHz Kuchita zinthu 27nH
Msinkhu - Wokhala (Max) 0.075" (1.91mm) Mafupipafupi - Odzipangira okha 1.625GHz
Kufotokozedwa Kwambiri 27nH Unshielded Inductor 925mA 114 mOhm Max Nonstandard, 2 Lead Kutsutsana kwa DC (DCR) 114 mOhm Max
Kuwonetsera kwatsopano 925mA Yamakono - Kukhutira -
Kutumiza
★ Nthawi yobweretsa idzafunika masiku 2-4 kudziko lonse lapansi ndi DHL / UPS / FEDEX / TNT.
FedexDHLUPSTNT
ZOKHUDZITSA-ZOPHUNZITSA ZOKHALA
Matanthauzo okhudzana
Zogwirizana
103-223JS
103-223JS
Opanga: API Delevan
Kufotokozera: FIXED IND 22UH 125MA 6.4 OHM SMD
Zilipo: 18048 pcs
Sakanizani: 103-223JS.pdf
RFQ
103-271G
103-271G
Opanga: API Delevan
Kufotokozera: FIXED IND 270NH 650MA 230 MOHM
Zilipo: 8299 pcs
Sakanizani: 103-271G.pdf
RFQ
103-223J
103-223J
Sakanizani: 103-223J.pdf
103-271F
103-271F
Sakanizani: 103-271F.pdf
Kufotokozera: FIXED IND 27NH 925MA 114 MOHM
Sakanizani: 103-270J.pdf
103-271FS
103-271FS
Sakanizani: 103-271FS.pdf
103-223K
103-223K